| Pangalan ng Produkto | Tubo ng Pampainit na Pangtunaw |
| Paglaban sa Insulasyon ng Estado ng Humidity | ≥200MΩ |
| Pagkatapos ng Pagsubok sa Halumigmig na Init, Paglaban sa Insulation | ≥30MΩ |
| Kalagayan ng Humidity, Agos ng Pagtulo | ≤0.1mA |
| Karga sa Ibabaw | ≤3.5W/cm2 |
| Diametro ng tubo | 6.5mm, 8.0mm, 10.7mm, atbp. |
| Hugis | tuwid, hugis U, hugis W, atbp. |
| Lumalaban na boltahe sa tubig | 2,000V/min (normal na temperatura ng tubig) |
| Insulated na resistensya sa tubig | 750MOhm |
| Gamitin | Elemento ng Pag-init na Pangtunaw |
| Haba ng tubo | 300-7500mm |
| Haba ng alambreng tingga | 700-1000mm (pasadya) |
| Mga Pag-apruba | CE/CQC |
| Uri ng terminal | Na-customize |
| Ang JINGWEI heater ay ang propesyonal na tagagawa ng defrost heater, mayroon kaming mahigit 25 taon na karanasan sa paggawa ng customized na defrost heating element, ang hugis na mayroon kami ay single tube defrost heater, double tube defrost heater (AA TYPE). U shape, o anumang iba pang espesyal na custom na hugis. Ang lakas ng tubo ng defrot heater ay humigit-kumulang 300-400W bawat metro, at maaari ring ipasadya ang lakas ayon sa mga kinakailangan. Gagamitin namin ang paraan ng selyo sa pamamagitan ng tubo at bahaging konektado sa lead wire, sa ganitong paraan ay may pinakamahusay na tungkuling hindi tinatablan ng tubig. | |
Ang defrost heater tube ay isang electric heating element na dinisenyo at binuo para sa lahat ng uri ng kagamitan sa refrigeration tulad ng cold storage, cold storage, display cabinet, island cabinet at iba pa. Ang defrost heater ay maaaring maginhawang ikabit sa mga palikpik ng air cooler at condenser, pati na rin sa chassis ng water collector, upang makumpleto ang gawaing defrost.
Ang tubo ng pampainit na defrost ay may mahusay na epekto sa pagkatunaw at pag-init, matatag na mga katangiang elektrikal, mataas na resistensya sa pagkakabukod, resistensya sa kalawang, resistensya sa pagtanda, mataas na kapasidad sa labis na karga, maliit na tagas na kasalukuyang, matatag at maaasahan, at mahabang buhay ng serbisyo.
Ang mga defrosting heater ay gawa sa incolo840, 800, hindi kinakalawang na asero 304, 321, 310S, aluminum sheathing at iba pang mga materyales. Marami ring iba't ibang opsyon sa termination na magagamit (tulad ng rubber head, shrinkable tube). Ang mga defrosting heater ay maaaring ipasadya sa iba't ibang hugis at laki ayon sa mga kinakailangan ng customer.
1. Ang mga tubo ng pampainit na pangtunaw ay pangunahing ginagamit sa mga kagamitan sa pagpapalamig tulad ng mga air cooler, refrigerator, freezer, atbp.
2. May mahusay na insulasyon at hindi tinatablan ng tubig.
3. Ang produksyon ng elemento ng pag-init na defrost ay karaniwang gumagamit ng hindi kinakalawang na asero 304 bilang panlabas na materyal ng tubo, na may mahusay na kalawang.
4. Kadalasan, ang defrost heater ay gumagamit ng oven moisture treatment, ang kulay ay beige, maaaring i-anneal sa mataas na temperatura, at ang kulay ng ibabaw ng electric heating tube ay itim o maitim na berde.
Bago ang pagtatanong, mangyaring ipadala sa amin ang mga sumusunod na detalye:
1. Pagpapadala sa amin ng drowing o totoong larawan;
2. Laki, lakas at boltahe ng pampainit;
3. Anumang mga espesyal na kinakailangan ng pampainit.
Mga Kontak: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314













