| Pangalan ng Produkto | Defrost Tubular Heater |
| Paglaban sa Insulasyon ng Estado ng Humidity | ≥200MΩ |
| Pagkatapos ng Pagsubok sa Halumigmig na Init, Paglaban sa Insulation | ≥30MΩ |
| Kalagayan ng Humidity, Agos ng Pagtulo | ≤0.1mA |
| Diametro ng tubo | 6.5mm, 8.0mm, 10.7mm atbp. |
| Kapangyarihan | 300-400W bawat metro |
| Haba | Na-customize |
| Lumalaban na boltahe sa tubig | 2,000V/min (normal na temperatura ng tubig) |
| Insulated na resistensya sa tubig | 750MOhm |
| Gamitin | Elemento ng Pag-init na Pangtunaw |
| Materyal ng tubo | SS304, SS316 |
| Klase ng proteksyon | IP00 |
| Mga Pag-apruba | CE/CQC |
| Ang hugis, laki, lakas/boltahe at haba ng lead wire ng defrost tubular heater ay maaaring ipasadya ayon sa mga kinakailangan ng customer, walang anumang pamantayan sa aming stock at kailangang ipasadya kapag nag-order. Ang defrost heating tube ay humigit-kumulang 300-400W bawat metro para sa pagkatunaw, mayroon tayong hugis na tuwid, hugis U, uri AA at iba pang espesyal na hugis na kapareho ng hugis ng defrosting heater. | |
Ang temperatura sa ibabaw na pinapayagan ng iba't ibang materyales ng tubo ay hindi pareho, tulad ng 304 hindi kinakalawang na asero na 450-500 degrees, 321 hindi kinakalawang na asero na 700 degrees sa ibaba, 310S hindi kinakalawang na asero na 900 degrees sa ibaba; Ang parehong materyal at lakas, ang magkakaibang temperatura sa ibabaw ng medium ay hindi pareho, 304 hindi kinakalawang na asero na kumukulong tubig, ang temperatura sa ibabaw ng tubo na kumukulong tubig ay humigit-kumulang 106 ° C, at ang temperatura ng hangin sa pag-init ay maaaring humigit-kumulang 450 ° C, ang temperatura ng aluminyo na cast sa pag-init ay inirerekomenda na gamitin sa ibaba ng 380 ° C, at ang temperatura ay mataas ay maaaring magbago ng hugis at matutunaw ang aluminyo; Sa ilalim ng parehong materyal at medium, ang electric heating tube na may mataas na lakas ay may mabilis na bilis ng pag-init at mataas na temperatura.
Ang pagproseso ng defrost heating tube ay nangangailangan ng mga materyales tulad ng steel pipe, filler, electric heating wire, lead rod, sealing glue, high temperature wire at iba pa. Ginagawa naming spiral ang resistance wire ayon sa production single wire winding machine upang matiyak ang pare-parehong distansya ng pag-ikot. Hinang ang lead rod at ang resistance wire, at pinupuno ang magnesia powder ng filler. Ang tubo ay pinipiga pagkatapos punan ang powder. Ginagamit namin ang pipe shrink machine upang i-compress at buuin, higpitan ang resistance wire at magnesium oxide powder upang maging siksik ito, tiyakin ang insulation sa pagitan ng electric heating wire at ng hangin, at ang gitnang posisyon ay hindi lumihis at hindi dumadampi sa dingding ng tubo. At pagkatapos ay ibaluktot ito sa hugis na gusto ng customer.
Bago ang pagtatanong, mangyaring ipadala sa amin ang mga sumusunod na detalye:
1. Pagpapadala sa amin ng drowing o totoong larawan;
2. Laki, lakas at boltahe ng pampainit;
3. Anumang mga espesyal na kinakailangan ng pampainit.
Mga Kontak: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314













