| Pangalan ng Produkto | Pampainit ng Tubo ng Drain para sa Pagtunaw |
| Materyal | Goma na silikon |
| Sukat | 5*7mm |
| Haba ng pag-init | 0.5M-20M |
| Haba ng alambreng tingga | 1000mm, o pasadya |
| Kulay | puti, kulay abo, pula, asul, atbp. |
| MOQ | 100 piraso |
| Lumalaban na boltahe sa tubig | 2,000V/min (normal na temperatura ng tubig) |
| Insulated na resistensya sa tubig | 750MOhm |
| Gamitin | Pampainit ng tubo ng paagusan |
| Sertipikasyon | CE |
| Pakete | isang pampainit na may isang bag |
| Angpampainit ng defrost ng tubo ng paagusanang haba ay mayroon tayong 0.5M, 1M, 2M, 3M, 4M, at iba pa. Ang lakas ay maaaring gawin sa 40W/M o 50 W/M; Ang haba ng lead wire ay 1000mm, maaari ring ipasadya ayon sa mga kinakailangan. | |
Mga pampainit ng tubo ng paagusan para matunaway idinisenyo upang ilagay sa loob ng mga tubo para sa pag-agos ng tubig mula sa mga kagamitan sa pagpapalamig na nakakatunaw na naka-install sa mga malalamig na silid. Gumagana lamang ang mga ito sa mga siklo ng pagkatunaw.
Ang mga benepisyo ng isangpampainit ng linya ng alulodKabilang dito ang mahusay na thermal efficiency, mababang konsumo ng enerhiya, kadalian ng konstruksyon at pag-install, pagiging simple ng disenyo, kawalan ng polusyon, mas mahabang buhay ng serbisyo, at marami pang iba. Upang matugunan ang karaniwang mga kinakailangan sa pagpapatakbo ng heating, insulation, o anti-freezeing, gumagana ito sa pamamagitan ng pamamahagi ng isang tiyak na dami ng init sa pamamagitan ng heat tracing media at pagdaragdag sa pagkawala ng heat tracing pipeline sa pamamagitan ng direkta o hindi direktang pagpapalitan ng init.
Bago ang pagtatanong, mangyaring ipadala sa amin ang mga sumusunod na detalye:
1. Pagpapadala sa amin ng drowing o totoong larawan;
2. Laki, lakas at boltahe ng pampainit;
3. Anumang mga espesyal na kinakailangan ng pampainit.
Mga Kontak: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314













