| Pangalan ng Produkto | Kable ng Pampainit ng Tubo ng Alisan ng Tubig |
| Materyal | Goma na silikon |
| Sukat | 5*7mm |
| Haba ng pag-init | 0.5M-20M |
| Haba ng alambreng tingga | 1000mm, o pasadya |
| Kulay | puti, kulay abo, pula, asul, atbp. |
| MOQ | 100 piraso |
| Lumalaban na boltahe sa tubig | 2,000V/min (normal na temperatura ng tubig) |
| Insulated na resistensya sa tubig | 750MOhm |
| Gamitin | Pampainit ng tubo ng paagusan |
| Sertipikasyon | CE |
| Pakete | isang pampainit na may isang bag |
| Paalala para sa paggamit 1. Pampainit ng tubo ng paagusanmaaaring initin nang direkta sa tubig o sa hangin. Pero kapag sinimulan mo itong initin, medyo parang goma ito, medyo sa una, at pagkatapos ay nawawala rin. 2, angKable ng pampainit ng tubo ng paagusanAng temperatura mismo ay pare-pareho, hindi kailangan ng thermostat, maaaring direktang initin, tubig, hangin ay hindi makakaapekto sa buhay ng produkto. Ang pinakamataas na limitasyon ng temperatura ngPampainit ng linya ng paagusanay humigit-kumulang 80℃, na hindi magdudulot ng pinsala sa pipeline. Kung ang temperaturang 80℃ ay masyadong mataas, maaaring gamitin nang sabay ang isang switch ng temperatura. | |
Kable ng pampainit ng tubo ng paagusanay isang epektibong pamamaraan ng pagkakabukod ng tubo at panlaban sa pagyeyelo, na malawakang ginagamit. Ang gradient ng temperatura ngPampainit ng paagusanay maliit, mahaba ang panahon ng thermal stability, at angkop ito para sa pangmatagalang paggamit, at ang init na kinakailangan (elektrisidad) ay mas mababa kaysa sa electric heating.
Pampainit ng linya ng paagusanMay mga bentahe ito ng mataas na thermal efficiency, pagtitipid ng enerhiya, simpleng disenyo, maginhawang konstruksyon at pag-install, walang polusyon, mahabang buhay ng serbisyo, at iba pa. Ang prinsipyo ng paggana nito ay ang pamamahagi ng isang tiyak na dami ng init sa pamamagitan ng heat tracing media, at dagdagan ang pagkawala ng heat tracing pipeline sa pamamagitan ng direkta o hindi direktang pagpapalitan ng init upang matugunan ang mga normal na kinakailangan sa paggana ng heating, insulation, o anti-freeze.
Magyeyelo ang mga wind blades ng fan pagkatapos gumana nang ilang sandali ang chiller, at kailangan itong i-defrost upang ang tinunaw na tubig ay mailabas mula sa bodega sa pamamagitan ng drain pipe. Madalas na nagyeyelo ang tubig sa loob ng drain pipe habang isinasagawa ang proseso ng drainage dahil ang isang bahagi nito ay matatagpuan sa cold storage. Ang paglalagay ng heating wire sa drainage pipe at pagpapainit nito upang mapadali ang maayos na paglabas ng tubig habang wala pa ang hamog na nagyelo ay dalawang paraan upang maiwasan ang isyung ito.
Bago ang pagtatanong, mangyaring ipadala sa amin ang mga sumusunod na detalye:
1. Pagpapadala sa amin ng drowing o totoong larawan;
2. Laki, lakas at boltahe ng pampainit;
3. Anumang mga espesyal na kinakailangan ng pampainit.
Mga Kontak: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314













