| Pangalan ng Produkto | Electric Casting 400*500mm Aluminum Hot Plate |
| Materyal | mga ingot na aluminyo |
| Boltahe | 110V-230V |
| Kapangyarihan | na-customize |
| Sukat | 400*500mm |
| Patong na Teflon | maaaring idagdag |
| Tagas | <0.5MA |
| Paglaban sa pagkakabukod | =100MΩ |
| Paglihis ng lakas | +5%-10% |
| Pagtitiis sa temperatura | 450℃ |
| laki bilang bolow | |
Ang mga cast-in aluminum heater ay isang mahalagang bahagi para sa lahat ng makinarya ng plastik. Ang mga cast-in aluminum heater ay gawa sa aluminyo o tanso. Ang mahigpit na machining tolerance sa loob ng working surface at mataas na kalidad na konstruksyon ng heating element ay ginagarantiyahan ang mataas na performance.
Ang cast aluminum electric heater na may tubular electric heating element bilang heating unit ay nabubuo sa pamamagitan ng pagbaluktot. Ang cast aluminum heater ay pangunahing ginagamit para sa mga extrusion at casting machine. Malawak ang aplikasyon nito sa iba't ibang industriya ng makinarya. Ang temperatura ng operasyon ay maaaring umabot ng hanggang 300C (aluminum). Upang mai-concentrate ang init sa isang direksyon sa injection face, ang iba pang mga gilid ng produkto ay natatakpan ng mga materyales na nagpapanatili ng init at insulasyon ng init. Kaya mayroon itong mga bentahe tulad ng advanced na teknolohiya, mataas na pagpapanatili ng init, mahabang buhay, anti-polusyon, atbp.
-- Kagamitan sa paglalaminate
-- Mga likidong pampalit ng init
-- Mga selyo ng packaging
-- Mga bariles na plastik na extruder
-- Mga plastik na extrusion dies
-- Mga pampainit ng platen
-- Kagamitan sa pagproseso ng silicone wafer
-- Mga kagamitan sa silk screen
-- Kagamitan sa pagbuo ng vacuum
Bago ang pagtatanong, mangyaring ipadala sa amin ang mga sumusunod na detalye:
1. Pagpapadala sa amin ng drowing o totoong larawan;
2. Laki, lakas at boltahe ng pampainit;
3. Anumang mga espesyal na kinakailangan ng pampainit.
Mga Kontak: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314

















