| Pangalan ng Produkto | Elemento ng Pag-init ng Electric Grill Oven |
| Paglaban sa Insulasyon ng Estado ng Humidity | ≥200MΩ |
| Pagkatapos ng Pagsubok sa Halumigmig na Init, Paglaban sa Insulation | ≥30MΩ |
| Kalagayan ng Humidity, Agos ng Pagtulo | ≤0.1mA |
| Karga sa Ibabaw | ≤3.5W/cm2 |
| Diametro ng tubo | 6.5mm, 8.0mm, 10.7mm, atbp. |
| Hugis | tuwid, hugis U, hugis W, atbp. |
| Boltahe na lumalaban | 2,000V/min |
| Insulated na resistensya sa tubig | 750MOhm |
| Gamitin | Elemento ng Pag-init ng Oven |
| Haba ng tubo | 300-7500mm |
| Hugis | na-customize |
| Mga Pag-apruba | CE/CQC |
| Uri ng terminal | Na-customize |
| Angelemento ng pagpapainit ng ovenay ginagamit para sa microwave, stove, electric grill. Ang hugis ng oven heater ay maaaring ipasadya ayon sa mga guhit o sample ng kliyente. Ang diameter ng tubo ay maaaring piliin na 6.5mm, 8.0mm o 10.7mm. Ang JINGWEI HEATER ay ang propesyonal na pabrika ng tubo ng pag-init, ang boltahe at lakas ngelemento ng pagpapainit ng ovenmaaaring ipasadya kung kinakailangan. At ang tubo ng elemento ng pagpapainit ng oven ay maaaring i-anneal, ang kulay ng tubo ay magiging maitim na berde pagkatapos ng annealing. Marami kaming uri ng mga modelo ng terminal, kung kailangan mong idagdag ang terminal, kailangan mo munang ipadala sa amin ang numero ng modelo. | |
Angtubo ng pagpapainit ng ovenay kabilang sa isa sa mga tubong pampainit na ginagamit sa tuyong pagsunog, at ang tuyong pagpapainit na ginagamit sa tuyong pagsunog ay tumutukoy sa tubong pampainit na inilantad at pinatuyo sa hangin. Ang loob ngelemento ng pagpapainit ng ovenay isang alambre ng pag-init, at ang gitna ay may insulasyon na may binagong pulbos na MgO at pinainit sa pamamagitan ng sapilitang kombeksyon. Ang panlabas na ibabaw ng tubo ng pampainit ng Oven ay maitim na berdeng hindi kinakalawang na asero pagkatapos ng berdeng paggamot, kaya madalas nating nakikita na ang tubo ng pampainit sa oven ay maitim na berde, hindi marumi o kulay abo.
Tubo ng pagpapainit ng ovenKaraniwang ginagamit na tubo ng kuryenteng pampainit na hugis U, W o tuwid na baras, gawa sa alambre ng pagpapainit na nickel chromium alloy, tubo na hindi kinakalawang na asero at binagong pulbos ng magnesium na may mataas na temperatura, na may mataas na kahusayan sa init, mahabang buhay ng serbisyo, madaling pag-install, mahusay na lakas ng makina at iba pang mga bentahe. Ang hugis, boltahe at lakas nito ay maaaring ipasadya ayon sa mga pangangailangan ng customer.
1. Paglaban sa presyon, kalawang at mataas na temperatura
2. Matibay na proseso ng hinang na hindi kinakalawang na asero, mahusay na materyal, mahabang buhay ng serbisyo.
3. Mataas na densidad na sentralisado, siksik na istraktura, mahusay na katatagan.
4. Maaaring ipasadya ayon sa mga kinakailangan at guhit ng customer.
5. Kadalasan, ang elemento ng pagpapainit ng grill oven ay gumagamit ng oven moisture treatment, ang kulay ay beige, maaaring i-anneal sa mataas na temperatura, at ang kulay ng ibabaw ng electric heating tube ay itim o maitim na berde.
Bago ang pagtatanong, mangyaring ipadala sa amin ang mga sumusunod na detalye:
1. Pagpapadala sa amin ng drowing o totoong larawan;
2. Laki, lakas at boltahe ng pampainit;
3. Anumang mga espesyal na kinakailangan ng pampainit.
Mga Kontak: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














