| Produkto: | Electric Heating Pad Silicone Heating Pad para sa baterya |
| Materyal ng Shell ng Produkto: | Plato ng Silicone |
| Buhay sa Paggawa: | Ang pagtutugma sa temperaturang humidity controller ay maaaring gumamit ng ≥ 50000 H |
| Boltahe: | AC/DC: 220VAC/DC: 110V / 380V (maaaring mag-order nang espesyal) |
| Sukat ng Produkto: | 150mm×90mm×2.8mm185mm×120mm×2.8mm |
| Uri ng Produkto: | Parihaba (Haba*Lapad), Bilog (Diametro), o magbigay ng mga drowing |
| Hugis | Bilog, Parihaba, Kuwadrado, anumang hugis ayon sa iyong pangangailangan |
| Linya ng Kawad: | 3 metro (3000 mm) |
| Aplikasyon: | Dapat mainit ang lahat ng lugar, sa loob man o labas. |
| Sa Loob ng Kabinet ng Elektrisidad / Silid ng Elektrisidad | |
| Sa loob ng kabinet ng makinarya upang maiwasan ang pagyelo ng tubig sa ibabaw ng alambre | |
| Kabinet ng makinang mababa ang boltahe / Kabinet ng makinang mataas ang boltahe | |
| Silong / Bodega | |
| Gamit sa bahay / Gamit sa industriya / Gamit sa komersyo |
1. Mabilis at matagal na pag-init.
2. Kakayahang umangkop at indibidwalisasyon.
3. Ito ay hindi nakalalason at hindi tinatablan ng tubig (maaaring ipasadya na may grade na hindi tinatablan ng tubig: IP68).
4. Indibidwal na Sukat.
Boltahe. Hugis ng Watt.
5. Nag-aalok kami ng mga libreng serbisyo sa disenyo.
6. Nag-aalok kami ng iba't ibang uri ng karagdagang silicone pad heater sa iba't ibang laki at wattage.
Ang pag-order ng silicone rubber heater ay kasing simple ng paghingi ng laki, wattage, at boltahe na kailangan mo.
1. Sukat
Kinakailangan ang laki ng silicone rubber heater kapag naghahanap ng presyo para sa heater, tulad ng haba, kapal, lapad, atbp.
2. Boltahe
Tutukuyin ng iyong aplikasyon ang naaangkop na boltahe. mababang boltahe: tulad ng isang silicone rubber heater na tumatakbo sa 12 o 24 volts.
3. Wattag
Sa mga silicone rubber heater, mahalaga ang tamang wattage. Dapat itong iakma sa target resistance, temperature range, at materyal ng heater.
4. Uri ng alambre
Maaari mong gamitin ang ilustrasyon ng uri ng alambreng gawa sa silicone rubber upang matukoy ang uri ng alambre batay sa iyong aplikasyon.








