| Pangalan ng Produkto | De-kuryenteng Tubular na Pampainit ng Paglulubog ng Tubig |
| Paglaban sa Insulasyon ng Estado ng Humidity | ≥200MΩ |
| Pagkatapos ng Pagsubok sa Halumigmig na Init, Paglaban sa Insulation | ≥30MΩ |
| Kalagayan ng Humidity, Agos ng Pagtulo | ≤0.1mA |
| Karga sa Ibabaw | ≤3.5W/cm2 |
| Diametro ng tubo | 6.5mm, 8.0mm, 10.7mm, atbp. |
| Hugis | tuwid, hugis U, hugis W, atbp. |
| Boltahe na lumalaban | 2,000V/min |
| Insulated na resistensya sa tubig | 750MOhm |
| Gamitin | Elemento ng Pag-init na Pang-immersion |
| Haba ng tubo | 300-7500mm |
| Hugis | na-customize |
| Mga Pag-apruba | CE/CQC |
| Uri ng terminal | Na-customize |
| AngPampainit ng Paglulubog ng Tubig na PantuboAng materyal na mayroon kaming hindi kinakalawang na asero 201 at hindi kinakalawang na asero 304, ang laki ng flange ay may DN40 at DN50, ang lakas at haba ng tubo ay maaaring ipasadya ayon sa mga kinakailangan. | |
Angtubo ng paglulubog sa pag-initay puno ng electric heating wire sa tubo na hindi kinakalawang na asero, at ang bahaging walang laman ay puno ng magnesium oxide powder na may mahusay na thermal conductivity at insulation, at pagkatapos ay ang tubo ay gawa sa iba't ibang hugis na kailangan ng gumagamit. Ito ay may simpleng istraktura, mataas na thermal efficiency, mahusay na mekanikal na lakas, at mahusay na kakayahang umangkop sa malupit na kapaligiran. Angtubo ng kuryenteng pampainitmaaaring gamitin sa pagpapainit ng iba't ibang likido, angkop para sa pagpapainit ng hangin, langis, tubig at iba pa. Mayroon itong mga katangian ng mataas na thermal efficiency, mahabang buhay ng serbisyo, mataas na mekanikal na lakas, madaling pag-install, kaligtasan at pagiging maaasahan.
Angelemento ng pag-init na pantubomaaaring hatiin sa: tuwid na tubo ng pagpapainit na may isang dulo, tuwid na tubo ng pagpapainit na may dalawang dulo, hugis-U na tubo ng pagpapainit, hugis-W na tubo ng pagpapainit, espesyal na hugis na tubo ng pagpapainit, spiral na tubo ng pagpapainit at iba pa. Maaaring ipasadya!
Tubo ng pampainit na de-kuryenteay isang espesyal na bahaging elektrikal na nag-o-convert ng enerhiyang elektrikal tungo sa enerhiyang init. Dahil sa murang presyo nito, madaling gamitin, madaling i-install at walang polusyon, malawakan itong ginagamit sa iba't ibang okasyon ng pagpapainit.
1. Maliit ang sukat ng electric heat pipe at malaki ang lakas: pangunahing gumagamit ang heater ng mga cluster tubular electric heating elements.
2. Mabilis na tugon sa init, katumpakan sa pagkontrol ng mataas na temperatura, mataas na komprehensibong kahusayan sa init.
3. Mataas na temperatura ng pag-init: ang pinakamataas na temperatura ng gawain ng disenyo ng pampainit ay maaaring umabot sa 850℃, ang katamtamang temperatura ng labasan ay karaniwan, at ang katumpakan ng pagkontrol ng temperatura ay mataas.
4. Malawak na limitasyon sa paggamit, matibay na pagsunod: ang pampainit ay maaaring gamitin para sa mga lugar na hindi tinatablan ng pagsabog o mga sikat na lugar, may gradong hindi tinatablan ng pagsabog hanggang dIB at C, presyon hanggang 20MPa,
5. Mahabang buhay at mataas na pagiging maaasahan: ang pampainit ay gawa sa pambihirang datos ng electric heating, mababa ang disenyo ng power load, at ang paggamit ng paulit-ulit na maintenance, kaya't lubos na nadaragdagan ang kaligtasan at buhay ng electric heater.
6. Maaaring maging ganap na aktibong kontrol: ayon sa mga kinakailangan ng disenyo ng heater circuit, maaaring mapadali ang pagkumpleto ng temperatura, meteor, presyon at iba pang mga parameter ng exit ng aktibong kontrol, at maaaring ikonekta sa network sa computer. Ang resulta ng pagtitipid ng enerhiya ay halata, at halos 100% ng init na nalilikha ng enerhiyang elektrikal ay inililipat sa heating medium.
Bago ang pagtatanong, mangyaring ipadala sa amin ang mga sumusunod na detalye:
1. Pagpapadala sa amin ng drowing o totoong larawan;
2. Laki, lakas at boltahe ng pampainit;
3. Anumang mga espesyal na kinakailangan ng pampainit.
Mga Kontak: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314













