Mga Parameter ng Produkto
| Pangalan ng Produkto | Pampainit ng Linya ng Drain ng Freezer |
| Materyal | Goma na silikon |
| Sukat | 5*7mm |
| Haba ng pag-init | 0.5M-20M |
| Haba ng alambreng tingga | 1000mm, o pasadya |
| Kulay | puti, kulay abo, pula, asul, atbp. |
| MOQ | 100 piraso |
| Lumalaban na boltahe sa tubig | 2,000V/min (normal na temperatura ng tubig) |
| Insulated na resistensya sa tubig | 750MOhm |
| Gamitin | Pampainit ng tubo ng paagusan |
| Sertipikasyon | CE |
| Pakete | isang pampainit na may isang bag |
| Ang kapangyarihan ngsinturon ng pag-init ng tubo ng paagusanay 40W/M, maaari rin tayong gumawa ng iba pang mga kapangyarihan, tulad ng 20W/M, 50W/M, atbp. At ang haba ngpampainit ng tubo ng alulodmay 0.5M, 1M, 2M, 3M, 4M, atbp. Ang pinakamahaba ay maaaring gawing 20M. Ang pakete ngpampainit ng linya ng aluloday isang pampainit na may isang transplant bag, ang na-customize na dami ng bag ay nakalista nang higit sa 500 piraso para sa bawat haba. | |
Pagsasaayos ng Produkto
Ang freezer drain line heater ay isang insulated wire na maaaring painitin kapag nabigyan ng kuryente. Habang ini-install, ibalot ang drain heater sa tubo ng tubig o isaksak ito sa tubo. Pagkatapos mabigyan ng kuryente, maaaring painitin ang drain heater upang mapanatiling makinis ang tubo ng tubig at maiwasan ang pagyeyelo at pagbitak ng tubo ng tubig. Ang prinsipyo ng pag-init ay umiinit ang wire, at ang init ay inililipat sa tubo ng tubig, na nagpapapataas sa temperatura ng tubig sa tubo ng tubig, upang maiwasan ang pagyeyelo.
Pag-install
1. Posisyon ng pag-install: ang pampainit ng drain ay dapat na naka-install sa tubo ng tubig na madaling magyelo, at dapat na hindi bababa sa 10cm mula sa lupa.
2. Paraan ng pag-install: Ang pampainit ng linya ng paagusan ay dapat na mai-install nang tama ayon sa mga tagubilin. Sa pangkalahatan, kailangan itong iikot sa tubo ng tubig, at ang magkabilang dulo ng pampainit ng linya ng paagusan ay dapat na konektado sa suplay ng kuryente.
3. Mga pag-iingat sa paggamit: Dapat bigyang-pansin ng pampainit ng linya ng paagusan ang mga sumusunod na punto kapag ginagamit:
(1) Iwasan ang pangmatagalang paggamit ng kuryente: ang pampainit ng linya ng paagusan ay hindi dapat pinapagana nang matagal, at dapat itong buksan nang regular ayon sa aktwal na pangangailangan.
(2) Huwag magdagdag ng presyon: habang pinainit, huwag maglagay ng masyadong maraming presyon, kung hindi ay magdudulot ito ng pinsala sa alambre.
(3) Iwasan ang pinsala: Kapag inilalagay ang pampainit ng linya ng paagusan, dapat itong iwasang maranasan ang labis na tensyon at alitan, kung hindi ay magiging sanhi ito ng pagkaputol ng alambre.
Larawan ng Pabrika
Proseso ng Produksyon
Serbisyo
Paunlarin
natanggap ang mga detalye, drowing, at larawan ng produkto
Mga Sipi
Ang tagapamahala ay nagbibigay ng feedback sa pagtatanong sa loob ng 1-2 oras at nagpapadala ng sipi
Mga Sample
Ang mga libreng sample ay ipapadala para sa kalidad ng mga produkto ng tseke bago ang produksyon ng bluk
Produksyon
kumpirmahin muli ang detalye ng mga produkto, pagkatapos ay ayusin ang produksyon
Umorder
Maglagay ng order kapag nakumpirma mo na ang mga sample
Pagsubok
Susuriin ng aming QC team ang kalidad ng mga produkto bago ang paghahatid
Pag-iimpake
pag-iimpake ng mga produkto ayon sa kinakailangan
Naglo-load
Pagkarga ng mga handa nang produkto sa lalagyan ng kliyente
Pagtanggap
Natanggap ko na ang order mo
Bakit Kami ang Piliin
•25 taon ng karanasan sa pag-export at 20 taon ng karanasan sa pagmamanupaktura
•Ang pabrika ay sumasaklaw sa isang lugar na humigit-kumulang 8000m²
•Noong 2021, lahat ng uri ng advanced na kagamitan sa produksyon ay napalitan, kabilang ang powder filling machine, pipe shrinking machine, pipe bending equipment, atbp.
•Ang karaniwang pang-araw-araw na output ay humigit-kumulang 15000 piraso
• Iba't ibang kostumer ng Kooperatiba
•Ang pagpapasadya ay depende sa iyong pangangailangan
Sertipiko
Mga Kaugnay na Produkto
Larawan ng Pabrika
Bago ang pagtatanong, mangyaring ipadala sa amin ang mga sumusunod na detalye:
1. Pagpapadala sa amin ng drowing o totoong larawan;
2. Laki, lakas at boltahe ng pampainit;
3. Anumang mga espesyal na kinakailangan ng pampainit.
Mga Kontak: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














