Mga Parameter ng Produkto
| Pangalan ng Produkto | Kable ng Pampainit sa Pintuan ng Silid ng Freezer |
| Materyal ng Insulasyon | Goma na silikon |
| Diametro ng alambre | 2.5mm, 3.0mm, 4.0mm, atbp. |
| Haba ng pag-init | na-customize |
| Haba ng alambreng tingga | 1000mm, o pasadya |
| Kulay | puti, kulay abo, pula, asul, atbp. |
| MOQ | 100 piraso |
| Lumalaban na boltahe sa tubig | 2,000V/min (normal na temperatura ng tubig) |
| Insulated na resistensya sa tubig | 750MOhm |
| Gamitin | kawad ng pag-init na pangtunaw |
| Sertipikasyon | CE |
| Pakete | isang pampainit na may isang bag |
| Ang haba, boltahe, at lakas ng kable para sa Freezer Room Door Heater ay maaaring ipasadya ayon sa kinakailangan. Ang diyametro ng kable ay maaaring piliin na 2.5mm, 3.0mm, 3.5mm, at 4.0mm. Ang ibabaw ng kable ay maaaring tinirintas na firberglass, aluminum o stainless steel. Angpampainit ng kawad na pangtunawAng bahaging pampainit na may konektor ng lead wire ay maaaring selyuhan gamit ang ulo ng goma o double-wall shrinkable tube, maaari kang pumili ayon sa iyong sariling pangangailangan sa paggamit. | |
Pagsasaayos ng Produkto
Ang papel ng kable ng pampainit ng pinto ng refrigerator freezer room ay pangunahing ginagamit upang painitin ang pinto, maiwasan ang pagyelo ng frame ng pinto ng refrigerator, na nagreresulta sa hindi mabuksan na pinto ng refrigerator. Kaya kung ito ay sira, pinakamahusay na ayusin o palitan ito. Dahil ang refrigerator mismo ay isang refrigeration body, mababa ang panloob na temperatura, at sa kaso ng mataas na humidity ng hangin, ang mga bahagi sa paligid ng kahon ng refrigerator ay napapailalim sa kondensasyon. Kapag binuksan ang pinto, ang mainit at malamig na gas convection, condensation sa paligid ng katawan ng pinto, upang maiwasan o mapabagal ang mga basang lugar at tag-ulan, sa sitwasyong nabanggit, ang refrigerator sa bahay sa refrigeration cycle ay pinapataas ang anti-dew device, na naka-install sa magkabilang gilid ng pinto at gitnang bahagi, gamit ang anti-dew pipe heat, binabawasan ang pagkakaiba ng temperatura sa pagitan ng kahon at ng panlabas na kapaligiran, upang mabawasan at maalis ang condensation. Samakatuwid, kapag gumagana ang refrigerator, may init sa paligid ng pinto. Gayunpaman, ang freezer room door heater cable na ito, pantay man o hindi pantay, ay walang epekto sa buhay ng shell ng refrigerator.
Aplikasyon ng Produkto
Larawan ng Pabrika
Proseso ng Produksyon
Serbisyo
Paunlarin
natanggap ang mga detalye, drowing, at larawan ng produkto
Mga Sipi
Ang tagapamahala ay nagbibigay ng feedback sa pagtatanong sa loob ng 1-2 oras at nagpapadala ng sipi
Mga Sample
Ang mga libreng sample ay ipapadala para sa kalidad ng mga produkto ng tseke bago ang produksyon ng bluk
Produksyon
kumpirmahin muli ang detalye ng mga produkto, pagkatapos ay ayusin ang produksyon
Umorder
Maglagay ng order kapag nakumpirma mo na ang mga sample
Pagsubok
Susuriin ng aming QC team ang kalidad ng mga produkto bago ang paghahatid
Pag-iimpake
pag-iimpake ng mga produkto ayon sa kinakailangan
Naglo-load
Pagkarga ng mga handa nang produkto sa lalagyan ng kliyente
Pagtanggap
Natanggap ko na ang order mo
Bakit Kami ang Piliin
•25 taon ng karanasan sa pag-export at 20 taon ng karanasan sa pagmamanupaktura
•Ang pabrika ay sumasaklaw sa isang lugar na humigit-kumulang 8000m²
•Noong 2021, lahat ng uri ng advanced na kagamitan sa produksyon ay napalitan, kabilang ang powder filling machine, pipe shrinking machine, pipe bending equipment, atbp.
•Ang karaniwang pang-araw-araw na output ay humigit-kumulang 15000 piraso
• Iba't ibang kostumer ng Kooperatiba
•Ang pagpapasadya ay depende sa iyong pangangailangan
Sertipiko
Mga Kaugnay na Produkto
Larawan ng Pabrika
Bago ang pagtatanong, mangyaring ipadala sa amin ang mga sumusunod na detalye:
1. Pagpapadala sa amin ng drowing o totoong larawan;
2. Laki, lakas at boltahe ng pampainit;
3. Anumang mga espesyal na kinakailangan ng pampainit.
Mga Kontak: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














