| Pangalan ng Produkto | Mataas na Kalidad na Silicone Rubber Defrost Refrigeration Heater Wire |
| Diametro ng alambre | 2.5mm, 3.0mm, 4.0mm, o ipasadya |
| Kapangyarihan | 5W/M, 10W/M, 20W/M, 25W/M, o pasadya |
| Boltahe | 110V-230V |
| Materyal | Goma na silikon |
| Haba | 0.5m, 1m, 2m, 3m, o pasadya |
| Haba ng alambreng tingga | ang pamantayan ay 1000mm, o pasadya |
| Kulay | puti, pula, o na-customize. (ang karaniwang kulay ay pula) |
| Tinatakan ng selyo | ulo ng goma o maaaring paliitin |
| Uri ng terminal | na-customize |
| Sertipikasyon | CE |
| Kawad ng pampainit | Kawad na Nichrome o CuNi |
| Pinakamataas na Temperatura ng Ibabaw | 200℃ |
| Pinakamababang temperatura ng ibabaw | -30℃ |
| 1. Para sa Kable ng Pampainit na may Refrigeration (mga link product), ang bahaging pangkonekta ng kable ng pampainit at kable ng tingga ay selyado ng gawa sa goma na may hot pressure seal, sa ganitong paraan ay may mahusay na epektong hindi tinatablan ng tubig. Kung gagamitin mo ang kable ng pampainit para sa pagtunaw, ito ang pinakamahusay na paraan. Bukod pa rito, mayroon din kaming paraan ng pag-seal gamit ang shrinkable tube, gagamit kami ng double wall shrinkable tube para sa bahaging pangkonekta, ang panloob na dingding ay may pandikit at mayroon ding epektong hindi tinatablan ng tubig. 2. Ang aming defrost heater wire ay walang standard na wire, ang haba ng heating wire, lead wire, power at boltahe ay maaaring ipasadya lahat ayon sa pangangailangan ng customer. 3. Mayroon din kaming refrigeration defrost heater wire na may braid layer, fiberglass braid heating wire at stainless steel braid heater wire at aluminum braided insulated heater wire, lahat ng detalye ay maaari ding ipasadya. | |
Maaaring ipasadya ang haba ng alambreng pampainit na gawa sa silicone rubber ayon sa pangangailangan ng customer, ang diyametro ng alambre ay karaniwang 2.5mm, 3.0mm, 4.0mm, atbp. Ang bahaging pangkonekta ng lead wire at heating wire ay gawa sa hot pressure seal na may ulo ng goma, pangunahing ginagamit sa frame ng pinto ng refrigerator o sa pagtunaw ng water plate, na may mahusay na epektong hindi tinatablan ng tubig. Ang defrost wire heater ay maaari ring magdagdag ng tirintas na glass fiber, tirintas na hindi kinakalawang na asero, at tirintas na aluminyo sa ibabaw ng silicone layer. Maaari nitong mapataas ang tibay ng ibabaw ng pagtunaw at pagpapainit at maiwasan ang pagkaputol ng matutulis na bagay. Ang silicone wire heater ay kayang tiisin ang mataas at mababang temperatura na -30-200 ℃, lumalaban sa pagtanda, acid at alkali resistance, hindi tinatablan ng tubig na pagganap, at iba't ibang katangiang elektrikal ang nailapat sa mga silicone rubber cable, at mas mahaba ang buhay ng serbisyo.
Pangunahing angkop para sa mga malamig na lugar, ang pangunahing tungkulin ng solar silicone rubber heating belt ay ang pagkakabukod ng mga tubo ng mainit na tubig, pagkatunaw, pagniyebe at iba pang mga tungkulin. Ang silicone rubber heater wire ay may mataas na temperatura, resistensya sa lamig, resistensya sa pagtanda at iba pang mga katangian.
Bago ang pagtatanong, mangyaring ipadala sa amin ang mga sumusunod na detalye:
1. Pagpapadala sa amin ng drowing o totoong larawan;
2. Laki, lakas at boltahe ng pampainit;
3. Anumang mga espesyal na kinakailangan ng pampainit.












