| Pangalan ng Produkto | Home Brewing Silicone Fermenter Heating Belt |
| Lapad ng sinturon | 14mm, 20mm |
| Haba ng sinturon | 900mm |
| Haba ng kordon ng kuryente | 1900mm |
| Volatge | 110V, 220V, 230V, o pasadya |
| Kapangyarihan | 20-25W |
| Pakete | nakaimpake sa polybag o kahon |
| Dimmer/termostat | maaaring idagdag |
| MOQ | 100 piraso |
| Isaksak | UK, USA, Euro, Australia plug |
| Sertipikasyon | CE |
| 1. Ang fermenter heating belt ay gawa sa silicone rubber gamit ang hot pressing machine, na may mataas na resistensya sa tubig at temperatura, resistensya sa lamig, resistensya sa pagtanda at iba pang katangian. Ang aming home brew heater ay may dalawang lapad na mapagpipilian, 14mm at 20mm; Ang lakas ng heating belt ay humigit-kumulang 20-25W at maaaring ipasadya ang boltahe; 2. Maaaring idagdag ang dimmer o thermostat sa belt ng pampainit ng serbesa; 3. Ang pakete ng silicone brew heater ay sa pamamagitan ng polybag o sa pamamagitan ng kahon; Ang pakete sa bawat kahon ay kailangang ipadala sa amin ang disenyo ng kahon at ang MOQ ay 500 piraso | |
Ang temperatura ng permentasyon ng alak ay karaniwang nasa 25℃, at ang oras ng permentasyon ay kailangang matukoy ayon sa uri at temperatura ng alak, na karaniwang nasa 2-3 araw. Kapag ang panloob na kapaligiran ay hindi maabot ang temperatura ng paligid ng natural na permentasyon, maaaring gamitin ang pampainit ng permentasyon ng serbesa upang painitin ang temperatura ng paligid upang matugunan ang mga kinakailangan sa permentasyon.
Pampainit na gawa sa silicone rubber. Ito ay may mahusay na lambot, maaaring direktang ibalot sa aparatong iniinitan, mahusay na pagkakadikit, at pantay na pag-init. Sa panahon ng pag-install, ang patag na bahagi ng electric belt na gawa sa silicone rubber ay dapat na malapit sa ibabaw ng medium na tubo at tangke, at ikabit gamit ang aluminum tape. Upang mabawasan ang pagkawala ng init, dapat sukatin ang isang thermal insulation layer sa labas ng electric belt. Maaari itong ibaluktot at ibalot nang hindi kinakailangan ayon sa mga kinakailangan, maliit ang espasyo, simple at mabilis ang pag-install, at mayroon din itong papel na pumipigil sa mekanikal na pinsala. Ang pangunahing insulasyon ng pampainit na gawa sa silicone rubber ay silicone rubber, kaya mayroon din itong resistensya sa init at mahusay na insulasyon.
Bago ang pagtatanong, mangyaring ipadala sa amin ang mga sumusunod na detalye:
1. Pagpapadala sa amin ng drowing o totoong larawan;
2. Laki, lakas at boltahe ng pampainit;
3. Anumang mga espesyal na kinakailangan ng pampainit.
Mga Kontak: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314















