| Materyal | SS304, SS321, Incoloy840 |
| Boltahe | 110-480V |
| Diametro ng tubo | 6.5mm, 8.0mm, 8.5mm, 9.0mm, 10.0mm, 11.0mm, atbp. |
| Kapangyarihan | 200W-3500W |
| Haba ng Tubo | 200mm-6500mm |
| Haba ng Tingga na Kawad | 100-2500mm |
| Hugis | Diretso, U, W, o Customized |
| Terminal | 6,3 Insert, Lalaki/Babaeng Plug, atbp. |
Ang mga tubo ng aluminyo ay may mahusay na kakayahan sa pagpapapangit, maaaring ibaluktot sa mga kumplikadong hugis, at angkop sa maraming uri ng espasyo. Bukod dito, ang mga tubo ng aluminyo ay may natatanging pagganap sa pagdadala ng init, na nagpapahusay sa mga epekto ng pagkatunaw at pag-init. Madalas itong ginagamit upang magtunaw at mapanatili ang init para sa mga freezer, refrigerator, at iba pang kagamitang elektrikal. Maaari itong kailanganin para sa mga kinakailangan sa temperatura na may mabilis na bilis sa init at pagkakapantay-pantay, seguridad, sa pamamagitan ng thermostat, power density, insulation material, temperature switch, at mga kondisyon ng pagkalat ng init, pangunahin para sa pag-alis ng hamog na nagyelo mula sa mga refrigerator, pag-alis ng mga nakapirming pagkain, at iba pang mga power heat appliances.
1. Padalhan kami ng orihinal na likhang sining o mga sample.
2. Pagkatapos niyan, gagawa kami ng sample para marepaso mo.
3. Ie-email ko sa iyo ang mga gastos at mga halimbawa ng prototype.
4. Simulan ang produksyon pagkatapos mong ma-finalize ang lahat ng presyo at impormasyon tungkol sa sample.
5. Ipadala sa pamamagitan ng express, air, o sea.













