| Pangalan ng Produkto | Elemento ng Pagpapainit ng Deep Fryer na Tubular Heater |
| Paglaban sa Insulasyon ng Estado ng Humidity | ≥200MΩ |
| Pagkatapos ng Pagsubok sa Halumigmig na Init, Paglaban sa Insulation | ≥30MΩ |
| Kalagayan ng Humidity, Agos ng Pagtulo | ≤0.1mA |
| Karga sa Ibabaw | ≤3.5W/cm2 |
| Diametro ng tubo | 6.5mm, 8.0mm, 10.7mm, atbp. |
| Hugis | Na-customize |
| Boltahe na lumalaban | 2,000V/min |
| Insulated na resistensya | 750MOhm |
| Gamitin | Elemento ng Pag-init ng Fryer |
| Haba ng tubo | 300-7500mm |
| Terminal | Na-customize |
| Mga Pag-apruba | CE/CQC |
| Uri ng terminal | Na-customize |
| Ang JINGWEI heater ay ang propesyonal na tagagawa ng deep fryer heating tube, mayroon kaming mahigit 25 taon sa customized na electric heating tube.Maaari ring ipasadya ang lakas ng elemento ng pag-init ng fryer ayon sa mga kinakailangan. Karaniwan naming ginagamit ang flange sa ulo ng tubo, at ang materyal ng flange ay hindi kinakalawang na asero o tanso. | |
Ang mga Deep Fryer Tubular heating element ay pasadyang dinisenyo sa iba't ibang hugis upang matugunan ang mga pangangailangan ng kliyente para sa direktang paglulubog sa mga likido tulad ng tubig, langis, solvent at mga solusyon sa proseso, mga tinunaw na materyales pati na rin ang hangin at mga gas. Ang mga tubular heater ay ginawa gamit ang mga materyales na hindi kinakalawang na asero at mayroon ding napakaraming iba't ibang estilo ng termination na magagamit. Ang insulasyon ng Magnesium ay nag-aalok ng mas mahusay na paglipat ng init. Ang mga tubular heater ay maaaring gamitin sa anumang aplikasyon. Ang tuwid na tubular ay maaaring ipasok sa mga makinang grove para sa conductive heat transfer at ang nabuo na Tubular ay nagbibigay ng pare-parehong init sa anumang uri ng espesyal na aplikasyon.
Gumagamit ng hugis-U na pantubo na elemento ng pag-init, ayon sa pamantayan ng disenyo ng iba't ibang medium, at kinakailangan sa kuryente upang mai-install sa flange shell. Ipasok ang elementong elektrikal sa materyal na kailangang painitin, napakalaking init ang malilikha kapag gumagana ang mga elemento ng pag-init, pagkatapos ay ikokonekta sa pinainit na medium para sa pagtaas ng temperatura at matugunan ang kinakailangan ng teknolohiya.
1. Nag-aalok kami ng mga pamantayan pati na rin ang mga pasadyang modelo
2. Nag-aalok kami ng iba't ibang diyametro ng tubo tulad ng 6.5 mm, 8.0 mm, 10.7mm, at iba pa.
3. Nag-aalok kami ng iba't ibang materyales para sa sheath. Magagamit ito sa iba't ibang materyales tulad ng Incoloy 800, SS 304, SS 321, SS 316, Copper at Titanium.
4. Nag-aalok kami ng iba't ibang hugis ayon sa pangangailangan ng customer: immersion heater na may flange o screw, explosion proof heater
5. Iba't ibang opsyon sa terminal ang magagamit
6. Iba't ibang hugis at laki ang magagamit
7. Matibay at mas mahabang buhay
Bago ang pagtatanong, mangyaring ipadala sa amin ang mga sumusunod na detalye:
1. Pagpapadala sa amin ng drowing o totoong larawan;
2. Laki, lakas at boltahe ng pampainit;
3. Anumang mga espesyal na kinakailangan ng pampainit.
Mga Kontak: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














