| Pangalan ng Produkto | Tubo ng Pagpapainit ng Deep Fryer ng Langis |
| Paglaban sa Insulasyon ng Estado ng Humidity | ≥200MΩ |
| Pagkatapos ng Pagsubok sa Halumigmig na Init, Paglaban sa Insulation | ≥30MΩ |
| Kalagayan ng Humidity, Agos ng Pagtulo | ≤0.1mA |
| Karga sa Ibabaw | ≤3.5W/cm2 |
| Diametro ng tubo | 6.5mm, 8.0mm, 10.7mm, atbp. |
| Hugis | Na-customize |
| Boltahe na lumalaban | 2,000V/min |
| Insulated na resistensya | 750MOhm |
| Gamitin | Elemento ng Pag-init ng Fryer |
| Haba ng tubo | 300-7500mm |
| Terminal | Na-customize |
| Mga Pag-apruba | CE/CQC |
| Uri ng terminal | Na-customize |
| Ang JINGWEI heater ay ang propesyonal na tagagawa ng Oil Deep Fryer Heating Tube, mayroon kaming mahigit 25 taon sa customized na electric heating tube.Maaari ring ipasadya ang lakas ng elemento ng pag-init ng fryer ayon sa mga kinakailangan. Karaniwan naming ginagamit ang flange sa ulo ng tubo, at ang materyal ng flange ay hindi kinakalawang na asero o tanso. | |
Ang tubo ng pagpapainit para sa deep oil fryer ay isang mahalagang bahagi sa kagamitan ng boiler o furnace, at isang mahalagang bahagi ng pag-convert ng enerhiyang elektrikal sa enerhiyang init. Pangunahin nitong ginagampanan ang pagpapainit ng kawali, upang ang temperatura ng langis ay umabot sa kinakailangang temperatura. Ang isang tubo ng kuryente, na karaniwang gawa sa materyal na metal, ay pinapainit ng kuryente upang itaas ang temperatura ng langis sa kawali sa temperaturang kinakailangan para sa pagprito ng pagkain.
1. Tubo ng pampainit na gawa sa hindi kinakalawang na asero para sa fryer
Ang tubo ng pag-init para sa fryer ng langis na hindi kinakalawang na asero ay may mahusay na resistensya sa kalawang at lakas ng mataas na temperatura, kaya't mayroon itong mahabang buhay ng serbisyo at angkop para sa mga espesyal na kapaligiran sa pagtatrabaho.
2. Tubo ng pagpapainit para sa tungsten fryer
Ang tubo ng pag-init ng Tungsten fryer ay may mahusay na kondaktibiti ng kuryente, kaya't mayroon itong mataas na bilis ng pag-init at katatagan ng temperatura, mabilis na mapainit ang kawali ng langis at mapanatili ang katatagan ng temperatura ng langis, na angkop para sa mataas na temperaturang kapaligiran sa pagtatrabaho sa pag-init.
3. Tubo ng pagpapainit para sa nickel-chromium fryer
Ang tubo ng pagpapainit ng nickel-chromium alloy fryer ay may matibay na resistensya sa oksihenasyon at kalawang, may mahusay na lakas at kondaktibiti sa mataas na temperatura, at maaaring ilapat sa iba't ibang kapaligiran ng pag-init.
Bago ang pagtatanong, mangyaring ipadala sa amin ang mga sumusunod na detalye:
1. Pagpapadala sa amin ng drowing o totoong larawan;
2. Laki, lakas at boltahe ng pampainit;
3. Anumang mga espesyal na kinakailangan ng pampainit.
Mga Kontak: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
Wechat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














