| Pangalan ng Produkto | Oil Drum Silicone Rubber Heater Pad na may Kontrol sa Temperatura |
| Boltahe | 12V-380V |
| Kapangyarihan | na-customize |
| Paglaban sa pagkakabukod | ≥5MΩ |
| Karga sa Ibabaw | ≤1.0W/cm2 |
| Pinakamataas na Temperatura | 250ºC |
| Temperatura ng paligid | -60°C ~ +250°C |
| Hugis | na-customize |
| Sukat | na-customize |
| 3M na pandikit | maaaring idagdag |
| Sertipikasyon | CE |
| Kawad na tingga | silicone rubber, teflon insulated stranded wire. |
| 1. Ang Jingwei Heater ay may mahigit 20 taon na karanasan sa pagpapasadya ng heater, ang silicone rubber heater ay naglalaman ng heating pad, silicone heating belt, silione heating wire at drain heater. Ang mga detalye ng heater ay maaaring ipasadya ayon sa mga kinakailangan ng customer. 2. Ang Oil Drum Silicone Rubber Heater ay ginawa para sa silicone rubber, ang silicone rubber ay may mga bentahe ng mataas na temperaturang resistensya, mahusay na malambot na invariance, matibay na electrical insulation at mahabang buhay ng serbisyo, at iba pa. Ang mga detalye ng drum heater ay maaaring ipasadya ayon sa plate na ginagamit ng customer, ang karaniwang sukat namin ay 250*1740mm, 200*860mm, 125*1740mm at 150*1740mm. 3. Ang paraan ng pag-install para sa silicone drum heater ay sa pamamagitan ng tagsibol, may pipili ng Velcro para sa pag-install. 4. Ang silicone rubber heating pad ay maaaring idagdag sa temperature control (digital temperature control o manual temperature control) | |
Ang oil drum heater ay isang uri ng silicone heating pad. Gamit ang malambot at nababaluktot na katangian ng silicone heating mat, ang metal buckle ay ikinakabit sa mga nakareserbang butas sa magkabilang gilid ng heating plate, at ang katawan ng bariles, pipeline, at katawan ng tangke ay ikinakabit gamit ang isang spring. Madali at mabilis na pag-install. Maaari nitong gawing malapit ang silicone rubber heating plate sa pinainit na bahagi sa pamamagitan ng tensyon ng spring, na mabilis umiinit at may mataas na thermal efficiency. Ang oil drum heating belt ay pinainit upang ang likido at matigas na materyal sa bariles ay madaling matanggal, tulad ng pandikit, grasa, aspalto, pintura, paraffin, langis, at iba't ibang resin raw materials sa katawan ng bariles, na pinainit upang pantay na bumaba ang lagkit nito at mabawasan ang lakas ng bomba. Samakatuwid, ang aparato ay hindi apektado ng panahon at maaaring gamitin sa buong taon. Isang sensor ang naka-install sa ibabaw ng drum heating belt upang direktang kontrolin ang temperatura sa pamamagitan ng regulasyon ng temperatura.
Ang silicone drum heater ay ginagamit para sa pagpapainit, paglalagay ng tracing, at insulation ng mga kagamitan sa drum tulad ng tangke, pipeline, at iba pa. Maaari itong iikot nang direkta sa pinainitang bahagi para sa madaling pag-install at pagtanggal. Lalo na angkop para sa pagtunaw ng paraffin wax, upang maiwasan ang pagbuo ng wax ng mga bagay na may langis sa taglamig. Ang temperatura sa ibabaw ng heater ay 150 degrees Celsius kapag nakabitin sa hindi gumagalaw na hangin sa 20 degrees Celsius. Ang temperatura ng heater ay mag-iiba depende sa materyal at hugis ng bagay na pinapainit.
Bago ang pagtatanong, mangyaring ipadala sa amin ang mga sumusunod na detalye:
1. Pagpapadala sa amin ng drowing o totoong larawan;
2. Laki, lakas at boltahe ng pampainit;
3. Anumang mga espesyal na kinakailangan ng pampainit.
Impormasyon sa mga kontak:
Email: info@benoelectric.com
WhatsApp: +86 15268490327









