| Pangalan ng Produkto | Pakyawan at Tagagawa ng Refrigerator Defrost Heater |
| Diametro ng tubo | 6.5mm |
| Haba | 360mm, 380mm, 410mm, 460mm, 510mm, o pasadya |
| Kapangyarihan | 345W, o pasadya |
| Boltahe | 110V-230V |
| Modelo ng terminal | 6.3mm |
| Pakete | Ang karaniwang pakete ay nakaimpake sa karton, o isang pampainit na may isang bag. |
| MOQ | 100 piraso |
| Sertipikasyon | CE,CQC |
| Gamitin | pagtunaw para sa refrigerator, freezer, atbp. |
| 1. Ang JW heater ay mula sa Wholesale at Manufacturer ng Refrigerator Defrost Heater, ang aming espesipikasyon ng tubo ng defrost heater ay maaaring ipasadya ayon sa drawing o larawan ng customer. Ang hugis ng tubular defrost heater ay pangunahing tuwid, hugis U, uri AA at iba pang pasadyang hugis. 2. Ang haba ng defrosting heater sa link ay karaniwang may 360mm, 410mm, 460mm, 510mm, 560mm, at 580mm, may ibang customer din na may iba pang haba, maaari itong ipasadya at wala kaming mga karaniwan. 3. Para sa pakete ng defrost heating tube, ang aming pamantayan ay direktang iniimpake ang heater sa karton, at maaari rin naming iimpake ang heater gamit ang bag, isang heater gamit ang isang bag, at 100 piraso bawat karton. | |
Ang refrigerator defrost heater ay gawa sa hindi kinakalawang na asero 304 bilang shell, at ang spiral electric thermal alloy wire (nickel chromium, iron chromium alloy) ay ipinamamahagi sa gitnang axial direction ng tubo. Ang bakanteng courtyard ay puno ng MgO powder na may mahusay na insulation at thermal conductivity. Ang bahaging pangkonekta ng heating tube at ng lead line ay tinatakan ng rubber head hot pressure seal o heat shrink sleeve, upang matiyak na ang heating tube ay maaaring gamitin nang normal nang higit sa 5 taon sa isang mahalumigmig na kapaligiran. Ang lead wire ng stainless steel defrosting heating tube ay maaaring ipasadya ayon sa mga kinakailangan ng customer, ang default na haba ay 800mm, at iba't ibang uri ng terminal ang maaaring idagdag sa panlabas na dulo ng lead wire, tulad ng 6.3mm, 4.8mm at iba pa.
Ang defrost heating tube ay dinisenyo at binuo para sa lahat ng uri ng cold storage, refrigeration, display, island cabinet at iba pang kagamitan sa pagyeyelo para sa electric heating at defrosting electrical components. Madali itong mai-embed sa mga palikpik ng chiller, condenser at sa ilalim ng tangke ng tubig para sa defrosting. Ang performance ng produkto ay napatunayan na ng mahigit 30 taon ng pagsasanay: mayroon itong mahusay na defrosting effect; Matatag na electrical performance, mataas na insulation resistance; Corrosion resistance, anti-aging; Malakas na overload capacity; Maliit na leakage current, matatag at maaasahan; Mahabang buhay ng serbisyo at iba pang mga katangian.
Bago ang pagtatanong, mangyaring ipadala sa amin ang mga sumusunod na detalye:
1. Pagpapadala sa amin ng drowing o totoong larawan;
2. Laki, lakas at boltahe ng pampainit;
3. Anumang mga espesyal na kinakailangan ng pampainit.













